học mà chơi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

học mà chơi.

mọi thứ ở đây.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hướng dẫn chạy autosurf an toàn và hiệu quả.

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Hướng dẫn chạy autosurf an toàn và hiệu quả. Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn chạy autosurf an toàn và hiệu quả.   Hướng dẫn chạy autosurf an toàn và hiệu quả. I_icon_minitimeTue May 31, 2011 2:57 pm

1. Bạn phải chọn đúng trang web để surf, nhiều trang surf vì mục đích kiếm khách hàng thực thụ, quảng bá website, chủ website thì vào mua traffic, còn user surf để kiếm tiền chứ không surf vì rank alexa.

Nhận ra điều này rất dễ, những trang surf vì rank alexa bao giờ cũng có khuyến cáo người sử dụng cài đặt alexa toolbar.

Trang tớ đang sử dụng: autohits.dk (Đây là trang nổi tiếng nhất, dễ sử dụng nhất, và luật trang này rất nghiêm, thằng admin cũng nhiệt tình, vì vậy tớ rất tin tưởng)

Surf ở đây tớ đã từng gặp các bác sau: dantri.vn yahoo.com bluehost.com v..v... toàn người nổi tiếng (chắc họ buy traffic chứ không rỗi hơi ngồi cắm máy đâu)

2.Thứ hai, bạn phải chăm chỉ và kiên trì. Mỗi ngày cắm máy surf khoảng 6-8 tiếng, liên tục và liên tục. Nhiều bạn surf mỗi ngày 01 tiếng rồi chán nản vì rank không lên - như thế là sai lầm.

Tớ ngày nào cũng cắm máy cả đêm, rank alexa lên rất đều.

3. Để surf an toàn một cách tuyệt đối 100%, các bạn hãy sử dụng firefox, vào phần add-on của nó và cài đặt một plugin có tên là NOSCRIPT - chặn tất cả các script không cho chạy từ những site lạ - vì thế hoàn toàn yên tâm khi surf. (nhớ enable script của trang autosurf nhé, không thì không surf được đâU)

Tớ ngày nào cũng surf, mấy tháng nay rồi, chả dính con virus trojan gì hết.

4. Kiểm tra website của bạn thường xuyên xem có phạm rule của trang surf không. Thường thì các trang surf yêu cầu:

- website không được chứa âm thanh. (vì người khác surf buổi đêm sẽ giật mình tỉnh giấc)
- website không được hiện pop-up, hoặc các alert() (vì pop-up nó sẽ làm dừng lại quá trình surf của những người khác)

Có lần site tớ phạm rule, bị nó xóa mất không cho vào danh sách các site được surf thế mà tớ không biết, đêm nào cũng cắm máy chạy mà rank alexa chả thấy tăng - các bạn cẩn thận nhé.

kết:
Đấy có 4 cái lưu ý thế thôi, Chúc các bạn on top 100k dễ dàng.
https://ampe.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chương trình tính toán dầm sàn bằng excel.
»  Hack chạy nhanh và lượt khách trong nhà hàng vui vẻ-Hack Zing me
» Hướng dẫn dùng BlackBerry làm Modem cho máy tính vào Internet